ชวนช้อปสินค้าจากโครงการในพระราชดำริ เปลี่ยนทุกการ “ช้อป” เป็นการ “ให้” 6-12 ธ.ค. นี้ ที่ งาน “The Royal Gift Festival ครั้งที่ 4” ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์
ชวนช้อปสินค้
6-12 ธ.ค. นี้ ที่ งาน “The Royal Gift Festival ครั้งที่ 4” ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์
วันที่ 6-12 ธันวาคมนี้ ที่ เซ็นทรัลเวิลด์ “กลุ่มเซ็นทรัล” ชวนช้อปในงาน The Royal Gift Festival ครั้งที่ 4 ร่วมส่งมอบความสุขรับลมหนาวกับ “เทศกาลสินค้าจากร้านค้
พลาดไม่ได้พบกับสินค้าไฮไลท์ นำโดย สินค้าคอลเลคชั่นล่าสุด กับชุดของขวัญจัดทำพิเศษ จาก ร้านค้าในพระองค์ ๑๐๙, มูลนิธิส่งเสริมศิลปาชีพฯ, มูลนิธิอุทกพัฒน์ฯ, มูลนิธิสายใจไทยฯ, ดอยตุง, ร้านภัทรพัฒน์, มูลนิธิภัทรมหาราชานุสรณ์ฯ, มูลนิธิอาสาเพื่อนพึ่ง (ภาฯ) ยามยาก, ร้านกำลังใจ และแบรนด์ "Good Goods" อิ่มอร่อยไปกับ สินค้าชุมชนคนคุ้งบางกระเจ้า เช่น ทองม้วนสมุนไพรบ้านสวน, พันช์พิลังกาสา, นิรันดร์ ขนมปังกรอบ, อ้วนอิ๋ว ลูกชิ้นหมูปิ้งกะทิสด, น้ำผึ้งมะนาว, ขนมครกสูตรโบราณ, หัตถศาสตร์เพื่อสุขภาพ วัดจากแดง, หอมป่าจาก, สวนผักพิ้งค์ดาว, ร้านลูกจากผ้ามัดย้อม และ RUNGLADA ผลิตภัณฑ์จากกระดาษทิชชู่ .. แล้วพบกันที่งาน The Royal Gift Festival ครั้งที่ 4 วันที่ 6-12 ธันวาคมนี้ ณ Eden 1, Eden 3, Dazzle 1 และ Atrium ชั้น 3 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์
#GoodsGiftFestival #CentralGroup #เซ็นทรัลทำ #CentralWorld #CPN
No comments