![](https://www.thaipr.net/wp-content/uploads/2022/11/IN-N-OUT-Burger-%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%83%E0%B8%99%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%9A%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B9%87%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B9%8C%E0%B8%84%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%8B%E0%B8%B5%E0%B8%9F-%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88-%E0%B8%AA%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%AA%E0%B8%84%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B9%88-2-scaled-e1667976420389.jpg)
IN-N-OUT Burger เปิดบริการในแบบเอ็กซ์คลูซีฟ ที่ สยามดิสคัฟเวอรี่
สร้างปรากฏการณ์คิวนักชิมแน่นสยาม
สร้างปรากฏการณ์เขย่ากรุงเทพฯ ที่ สยามดิสคัฟเวอรี่ The Exploratorium เมื่อร้าน IN-N-OUT Burger สุดยอดร้านเบอร์เกอร์สัญชาติอเมริกันที่มาสร้างกระแสฮือฮาเปิดบริการในแบบเอ็กซ์คลูซีฟ one-day pop up เพียง 4 ชั่วโมงเท่านั้น! เมื่อวันที่ 9 พ.ย. 2565 ที่ผ่านมา งานนี้เหล่าสาวก IN-N-OUT ทั้งชาวไทยและนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติให้ความสนใจร่วมเป็นหนึ่งในผู้ได้ลิ้มรสเบอร์เกอร์สไตล์แคลิฟอร์เนีย โดยมีผู้มาต่อคิวตั้งแต่เช้าตรู่ก่อนสยามดิสคัฟเวอรี่เปิดบริการ และมีคิวยาวไปถึงด้านหน้าสยามดิสคัฟเวอรี่เลยทีเดียว โดยมีการจัดระเบียบคิวเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
IN-N-OUT Burger มีเมนูมาเสิร์ฟ ดังนี้ ดับเบิ้ล ดับเบิ้ล เบอร์เกอร์, ชีสเบอร์เกอร์, แฮมเบอร์เกอร์ พร้อมด้วยมันฝรั่งทอดกรอบ และเครื่องดื่ม นอกจากนี้ยังมีหมวก และเสื้อยืดมาจำหน่ายอีกด้วย
![](https://www.thaipr.net/wp-content/uploads/2022/11/IN-N-OUT-Burger-%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%83%E0%B8%99%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%9A%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B9%87%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B9%8C%E0%B8%84%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%8B%E0%B8%B5%E0%B8%9F-%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88-%E0%B8%AA%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%AA%E0%B8%84%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B9%88-6-scaled-e1667976468500.jpg)
ความสำเร็จและกระแสต้อนรับอย่างล้นหลามของร้าน IN-N-OUT Burger ที่มาเปิดป๊อบอัพที่ ชั้น G สยามดิสคัฟเวอรี่ ซึ่งเป็นหนึ่งในโกลบอลเดสติเนชั่นในกลุ่มบริษัทสยามพิวรรธน์ เป็นกระแสที่น่าจับตามองว่าจะมีปรากฏการณ์ใดที่มาสร้างสีสันบรรยากาศให้กับประเทศไทยจากนี้ต่อไป สมกับเป็นที่หนึ่งในใจของลูกค้าทั้งชาวไทยและนักท่องเที่ยวต่างชาติ
#InNOutBurgerOnlyatSiamDiscovery #SiamDiscovery
No comments