โออิชิ กรีนที” เปิดตัว “กลัฟ คณาวุฒิ” พรีเซนเตอร์หนุ่มหล่อ สุขภาพดี ส่งต่อเรื่องราวดี ๆ ข้ามศตวรรษ กับแคมเปญ “OISHI GOODNESS OF TEA” สิ่งดี ๆ ที่ไม่เคยเปลี่ยน
โออิชิ กรีนที” เปิดตัว “กลัฟ คณาวุฒิ” พรีเซนเตอร์หนุ่มหล่อ สุขภาพดี ส่งต่อเรื่องราวดี ๆ ข้ามศตวรรษ กับแคมเปญ “OISHI GOODNESS OF TEA” สิ่งดี ๆ ที่ไม่เคยเปลี่ยน
บรรยากาศงานเปิดตัวแคมเปญ “OISHI GOODNESS OF TEA” ทั้งครึกครื้นและอบอุ่นท่ามกลางกองทัพแฟน ๆ เหล่าลูกบอลของบิ๊กกลัฟที่มาให้กำลังใจกันอย่างล้นหลาม คึกคักตั้งแต่ช่วงโชว์เปิดตัวหนุ่มกลัฟผ่านการบอกเล่าเรื่องราวโดยย่อของหนังโฆษณาที่ถ่ายทอดรีเอทีฟไอเดีย ‘เวลาเปลี่ยน แต่ประโยชน์ของชาเขียวไม่เคยเปลี่ยน’ ไม่ว่าจะยุคเอโดะที่ย้อนเวลาไปกว่า 800 ปี หรือยุคปัจจุบัน หลังจากนั้นฟินกันต่อกับเกมส์ลุ้นระทึกแจกรางวัลทีเซอร์ให้แก่ผู้โชคดี 1 รางวัลที่จะได้ไปร่วมทริป “OISHI EXCLUSIVE TRIP IN JAPAN” กับหนุ่มกลัฟ แล้วต่อด้วยโมเมนท์สุดสวีทที่กลัฟชงชาสูตรพิเศษของโออิชิป้อนแฟนคลับผู้โชคดี ฟินขั้นสุดต่อกับมินิคอนเสิร์ตที่เหล่าลูกบอลช่วยกันร้องเพลงให้กำลังใจพี่บิ๊กกลัฟ และต่างพร้อมใจกันส่งแฮชแท็ก #OishiGreenTeaxGulf ฮอตฮิตติดเทรนด์ ปิดท้ายด้วยกิจกรรม Exclusive Meet & Greet ของหนุ่มกลัฟกับแฟนคลับผู้โชคดีที่ได้รับสิทธิ์จากภายในงานเท่านั้น ที่งานนี้บอกได้คำเดียวว่าฟินกระจาย
![8_%E0%B9%82%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B9%8C%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%9F%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B8%8A%E0%B8%87%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B9%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%A8%E0%B8%A9%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%82%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%8A%E0%B8%B4_copy_1024x682 8_%E0%B9%82%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B9%8C%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%9F%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B8%8A%E0%B8%87%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B9%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%A8%E0%B8%A9%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%82%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%8A%E0%B8%B4_copy_1024x682](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-dFcg_Ea8Pk3kKThSaLskDB379uLKDgv-giqVNzqR7kzc8lBlj9fwabNhwQMbYmHLQvg1hn-0whnU0gtUalPHBhOg6ebkDqq64Z5fly7Mob_FAMPfkOkkl8bDwXeGSaWSIWUr7hwt11xaFLxuuSXUW6SRD6ipGue8LNI80gvWdaUaybdpWieQfXIz/w640-h426/8_%E0%B9%82%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B9%8C%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%9F%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B8%8A%E0%B8%87%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B9%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%A8%E0%B8%A9%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%82%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%8A%E0%B8%B4_copy_1024x682.jpg)
และสิ่งดี ๆ ที่กลัฟอยากบอก “กลัฟขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ให้โอกาสมาเป็นพรีเซนเตอร์และร่วมเป็นครอบครัวโออิชิ กรีนที ที่เป็นเครื่องดื่มโปรดของผมอยู่แล้ว สำหรับใครที่ชอบเครื่องดื่มที่ดีต่อสุขภาพ โออิชิ กรีนที คือคำตอบครับ เพราะทุกขวดทำจากยอดอ่อนใบชาคุณภาพ ซึ่งในใบชาเขียวมีคาเทชิน สารสำคัญจากธรรมชาติที่ช่วยต้านอนุมูลอิสระและเสริมภูมิคุ้มกันแก่ร่างกาย เป็นชาเขียวแท้ที่ไม่ได้มีแค่ความอร่อยและสดชื่นเท่านั้น แต่ทุกครั้งที่เปิดขวดดื่ม นั่นคือคุณประโยชน์ที่ดีต่อสุขภาพครับ”
นอกจากนั้น โออิชิ กรีนที ชวนแฟน ๆ ร่วมลุ้นไปสัมผัสประสบการณ์สุขภาพดี สิ่งดี ๆ ที่ไม่เคยเปลี่ยนจากเกียวโตสู่โตเกียว กับกิจกรรม “OISHI EXCLUSIVE TRIP IN JAPAN” ทริป 4 วัน 3 คืน ที่ประเทศญี่ปุ่นแบบเอ็กซ์คลูซีฟกับหนุ่มฮอต กลัฟ คณาวุฒิ เพียงดื่มโออิชิ กรีนที ทุกรสชาติ แล้วส่งรหัสใต้ฝาผ่านแอป โออิชิ คลับ ร่วมสนุกตั้งแต่วันนี้ ถึง 25 กุมภาพันธ์ 2566 ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ Facebook Oishi Drink Station
No comments