Photo Caption – พิธีกรครัวลั่นทุ่งมอบเงินรางวัลให้ทีมชลบุรี ผู้ชนะ ศึกเชฟสะท้านทุ่ง
![พิธีกรครัวลั่นทุ่งมอบเงินรางวัลให้ทีมชลบุรี ผู้ชนะ ศึกเชฟสะท้านทุ่ง #1](https://static.naewna.com/uploads/news/source/681059.jpg)
พิธีกรครัวลั่นทุ่งมอบเงินรางวัลให้ทีมชลบุรี ผู้ชนะ ศึกเชฟสะท้านทุ่ง #1
จบการแข่งขันหาผู้ชนะการแข่งขัน พ่อครัวแม่ครัวตัวท๊อปในรายการ ครัวลั่นทุ่ง ศึกเชฟสะท้านทุ่ง ช่อง 8 ซึ่งผู้ชนะได้แก่ ทีมจากจังหวัดชลบุรี คุณ สุภัทธา เกตุวัตถา และ ศุภกิตติ์ ใสแก้ว ที่สามารถเอาชนะทีมจากจังหวัดอ่
![](https://static.naewna.com/uploads/news/gallery/source/694437.jpg)
No comments