CMMU จัดสัมมนา การตลาดของคนขี้เบื่อ
CMMU จัดสัมมนา การตลาดของคนขี้เบื่อ
กรุงเทพฯ 15 พฤษภาคม 2567 – ผศ.ดร.บุญยิ่ง คงอาชาภัทร หัวหน้าสาขาการตลาด วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล หรือ CMMU(ที่ 4 จากซ้าย) พร้อมด้วย นางสาวเชิญตะวัน จูประเสริฐ นักศึกษาสาขาการตลาด วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล (ที่ 2 จากซ้าย) ร่วมสัมมนาเปิดผลวิจั
ถ. วิภาวดี
###
หมายเหตุถึงกองบรรณาธิการ บุคคลในภาพ (จากซ้าย)
1. คุณกษิดิศ สตางค์มงคล Team Lead ADAPTER DIGITAL AGENCY และเจ้าของเพจ DataRockie
2. นางสาวเชิญตะวัน จูประเสริฐ หัวหน้าทีมงานวิจัย การตลาดของคนขี้เบื่อ “Turn Bore To Beat เจาะลึกอินไซต์พิชิตใจคนขี้เบื่
นักศึกษาสาขาการตลาด วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล
3. คุณวนิดา ประภารัตน์ ผู้ก่อตั้งและ CEO บริษัท เวียน กรุ๊ปส์ จำกัด และ ผู้ก่อตั้งและ Brand Director ของ HAMBURGER STUDIO
4. ผศ. ดร.บุญยิ่ง คงอาชาภัทร หัวหน้าสาขาการตลาด วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล (CMMU)
5. คุณวนิดา ประภารัตน์ ผู้ก่อตั้งและ CEO บริษัท เวียน กรุ๊ปส์ จำกัด และ ผู้ก่อตั้งและ Brand Director
6. คุณชยธร กิติยาดิศัย Co-Founder บริษัท อิ๊ง ซีเค จำกัด และเจ้าของช่อง Youtube พลิกหลังกล่อง
No comments