แม่ตั๊ก-ละอองทิพย์ เข้าพบหมอนก-อัญชลี 2 เวทีแห่ง Trans ร่วมมือประสานความเท่าเทียมของความหลากหลายทางเพศ
แม่ตั๊ก-ละอองทิพย์ เข้าพบหมอนก-อัญชลี 2 เวทีแห่ง Trans ร่วมมือประสานความเท่าเทียมของความหลากหลายทางเพศ
เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 31 มีนาคม 2567 ที่ผ่านมา ณ Century Plus Clinic
คุณละอองทิพย์ เอี่ยมปฐม
ผู้อำนวยการกองประกวด
Miss Teen Trans Thailand พร้อมด้วย "โฟกัส" รสา อยู่เด็น
Miss Teen Trans Thailand2022
และ"ตัวเล็ก" ธนพร ปานยิ้ม
2nd runner up
Miss Teen Trans Thailand 2022
ได้เข้าพบ "หมอนก"แพทย์หญิงอัญชลี ชีวาจร
Century plus Clinic และเป็นประธานผู้จัดการประกวด เจ้าของลิขสิทธิ์ Miss Trans Thailand
โดยการเข้าพบในครั้งนี้คุณตั๊ก ละอองทิพย์ ร่วมอวยพรและแสดงความยินดีกับ Century plus Clinic ของหมอนกอีกด้วย โดยครั้งนี้คุณละอองทิพย์ได้พาน้องๆทีม Miss Teen Trans Thailand
เข้ามาปรึกษาความสวยความงามอีกด้วย และที่สำคัญการเข้าพบครั้งนี้ได้ขอบคุณที่ทางคุณหมอนก ได้เป็นสปอนเซอร์เป็นพันธมิตรและเป็นกัลยาณมิตรที่ดีต่อกันต่อยอดทั้ง 2 เวที ทั้ง Miss Trans Thailand และเวที Miss Teen Trans Thailand
พร้อมกันนี้คุณละอองทิพย์ ผู้อำนวยการกองประกวด
Miss Teen Trans Thailand ได้เชิญชวนทุกคนให้ติดตามและส่งกำลังใจให้ เวที Miss Teen Trans Thailand 2024
เวทีต้นแบบเด็กและเยาวชนหลากหลายทางเพศ ที่มีความสามารถตามแบบฉบับของตัวเอง เป็นบุคคลจิตอาสาและจิตสาธารณะ เวทีแรกของประเทศไทย โดยวันที่ 4 พฤษภาคม 2567 นี้ รอบ Final ณ เซ็นทรัล บางนา
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ : Miss Teen Trans Thailand
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiWXeS4hYC3EMIlQmmLrYFRiYrBolfAfsbnmAsiyusNAM1LEo0wpY_H8P-fUiRA3DI6YJpS-vclqynrHXWGDejsyikk-U_9jzFzjt_JUxvEBidajBHXRSkgABZG58lrzXaaG-H-1r1Uo-DcTBO-C6lW8HNlnnGs_5aJu10a9Gj0A8rRtD29OmRvJwz0UPAG/w640-h424/1712053101071.jpg)
No comments