โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ ร่วมกับ 3 มหาวิทยาลัย พันธมิตร มอบรางวัลประกวดคลิปหนังสั้น Youth Film Award
โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ ร่วมกับ 3 มหาวิทยาลัย
พันธมิตร
มอบรางวัลประกวดคลิปหนังสั้น Youth Film
Award
โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ โดย สัตวแพทย์หญิง กฤติกา ชัยสุพัฒนากุล ประธานกรรมการบริหาร และ สพ.ญ. นวพร ชวนปรีชา ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด ร่วมกับ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ มหาวิทยาลัยศรีปทุม และมหาวิทยาลัยศิลปากร มอบรางวัล Youth Film Award ประกวดทำคลิปหนังสั้น ภายใต้หัวข้อ "อยู่ด้วยกันนานๆ นะ" Total Lifetime With us ให้กับนักศึกษาที่เข้าร่
สัตวแพทย์หญิง กฤติกา ชัยสุพัฒนากุล ประธานกรรมการบริหาร โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ เปิดเผยว่า โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ ดำเนินธุรกิจโรงพยาบาลสัตว์ มีประสบการณ์ในการดูแลรักษาสั
ซึ่งการประกวดหนังสั้น Youth Film Award ในครั้งนี้ จัดขึ้นภายใต้คอนเซ็ปต์ “อยู่ด้วยกันนานๆ นะ” เพื่อบอกเล่าเรื่องราวความรั
โดยรางวัลชนะเลิศ ได้แก่ ทีมจากมหาวิทยาลัยกรุงเทพ กับผลงานชื่อ “อยู่ด้วยกันนานๆนะ…หนำเลี๊ยบ”, รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมจากมหาวิทยาลัยศรีปทุม กับผลงานชื่อ “พระเจ้าสร้างหมาแมว มนุษย์สร้างโรงพยาบาล” และรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมจากมหาวิทยาลัยศรีปทุม กับผลงานชื่อ “Family with Buffalo” และรางวัลชมเชย ได้แก่ ทีมจากมหาวิทยาลัยศิลปากร ทุกรางวัลจะได้รับถ้วยเกียรติยศ พร้อมประกาศนียบัตร ซึ่งได้รับเกียรติจากกรรมการรั
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgTjcOkBvgAqbCahj4tucjM4uGNtCJaP0xUf3HhVisZ00l5pIulGSM6vFp0RpZ8g4PvxvE2k9zaroQQrEanm-uJaJyxwdca_gybH8O1HSU4sg_gtD9vTxbX-JYuZuMkYwsbr2Fm1vCC8fpzU1mNm8CLYE-viJI7yn4zFrX_iQLFJexuq54IqBFZSDSiW_yu/w640-h426/02_Youth%20Film%20Award.jpg)
สามารถชมติดตามผลงานของน้องๆ ได้ที่ Facebook : Thonglor Pet Hospital โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ
#ThongLorPetHospital #TLPH #TheBestAlways
No comments