เบนท์ลีย์ แบงค็อก จับมือ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิ
เดนซ์
ร่วมเปิดประสบการณ์ไลฟ์สไตล์หรูริมแม่น้ำ
เจ้าพระยา
(กรุงเทพฯ 29 มีนาคม 2567) เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย จับมือ โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ 2 พันธมิตรแบรนด์ไลฟ์สไตล์ สานต่อความร่วมมือผ่านการรังสรรค์กิจกรรมสุดพิเศษในวันหยุดสุดสุปดาห์ เชิญแขกผู้มีเกียรติร่วมเปิดประสบการณ์ไลฟ์สไตล์หรูริมแม่น้ำเจ้าพระยากับการทดลองขับอัครยนตรกรรมเบนท์ลีย์ พร้อมสัมผัสความหรูหราของโฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ คอนโดมีเนียมสุดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา และประทับใจไปกับกิจกรรมเวิร์กช็อปเครื่องหนังแบบ DIY พร้อมปิดท้ายด้วยดินเนอร์สุดพิเศษ ชมวิวพระอาทิตย์อัสดง ณ Sky BBQ Rooftop โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ เมื่อวันที่ 23 มีนาคมที่ผ่านมา
อ่านข่าวฉบับเต็ม: https://bit.ly/3Ji47Up
เกี่ยวกับ เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด
เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย ให้ความสำคัญสูงสุดกับการดูแลหลังการขายให้กับลูกค้าเบนท์ลีย์ทุกท่านและรถยนต์เบนท์ลีย์ทุกคันด้วยประสบการณ์อันยาวนานกว่า 37 ปี พร้อมด้วยอุปกรณ์และเครื่องมือตรวจสอบและวิเคราะห์สำหรับรถยนต์เบนท์ลีย์โดยเฉพาะนำเข้าจากโรงงาน การรับประกันอะไหล่แท้ และบุคลากรที่ผ่านการอบรมอย่างเข้มข้น โดยมี Qualified High Voltage Technician หนึ่งเดียวในประเทศไทยเป็นผู้รับรองงานซ่อมและงานบำรุงรักษารถยนต์ไฮบริดตามมาตรฐานโรงงาน ทั้งนี้เพื่อสร้างความมั่นใจให้กับเจ้าของรถยนต์เบนท์ลีย์ทุกท่านตามนโยบายหลักของบริษัทที่ว่า “เอเอเอสฯ ดูแลทั้งรถและคุณ (AAS Looking After YOU And Your CAR)” และให้ชื่อ AAS เป็น “The Name You Can Trust”
No comments