![1664161900790_copy_1031x650 1664161900790_copy_1031x650](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-HRl6HfSaP8j1yxG_jImrThiNGuVtX4EXk8zxZqhZmd7iWK6yNBIl6doj3AVLsWqf55Ek4pL2S4Mhwcre56Dv8mqDevZ4Zc1BufFANSGon2gCfKD4NbmDr-Tc8bJFhZs5nQ68Q8qPU-1QVwTLkKmXCw0PFqaAGkPaIz1O1E1ApBzxEBe2anENJ1Zc/w640-h403/1664161900790_copy_1031x650.jpg)
เยี่ยมชม คูหานิทรรศการประเทศไทย
ดร.อรรชกา สีบุญเรือง ประธานกรรมการส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ ทีเส็บ ให้เกียรติเข้าเยี่ยมชมคูหานิทรรศการประเทศไทย (Thailand Pavilion) ภายในงาน IT&CM Asia and CTW Asia Pacific 2022 สุดยอดงานเทรดโชว์ด้านการจัดประชุมและเดินทางเพื่อเป็นรางวัลที่ใหญ่ที่สุดในเอเชียแปซิฟิก ซึ่งประเทศไทยได้รับเกียรติเป็นเจ้าภาพจัดงานต่อเนื่องเป็นปีที่ 20 โดยมีนายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการทีเส็บ ให้การต้อนรับ ในงานปีนี้มีผู้ประกอบการไทยเข้าร่วมนำเสนอความพร้อมและแพ็กเกจสนับสนุนการจัดงานทั้งสิ้น 34 ราย ร่วมกับทีเส็บ และสมาคมส่งเสริมการประชุมนานาชาติ (ไทย) หรือ TICA ณ โรงแรมเซ็นทารา แกรนด์ และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ แอท เซ็นทรัลเวิลด์ เมื่อเร็วๆ นี้
No comments