วาโก้ จับมือ สยามเซ็นเตอร์ เปิดตัว Wacoal X Teletubbies Cafe แห่งแรกในประเทศไทย เพื่อร่วมฉลองเทศกาล Pride Month เริ่มวันนี้ ถึง 31 กรกฎาคม 2567
วาโก้ จับมือ สยามเซ็นเตอร์ เปิดตัว W acoal X
Teletubbies Cafe แห่งแรกในประเทศไทย
เพื่อร่วมฉลองเทศกาล Pride Month เริ่มวันนี้
ถึง 31 กรกฎาค
บริเวณ IDEA AVENUE 2 ชั้น G ศูนย์การค้า
สยามเซ็
อินทิรา นาคสกุล (ที่ 4 จากซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด จันทรั ตน์ สังข์รังสรรค์ (ที่ 3 จากซ้าย) รองผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด จั นทร์เพ็ญ แซ่ตั้ง (ที่ 4 จากขวา) รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการขาย บริษัท ไทยวาโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ เอกวิทย์ ชัยวรานุรักษ์ (กลาง) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ ผู้บริหารหน่วยธุรกิจสยามเซ็ นเตอร์และสยามดิสคัฟเวอรี่ และ อิทธิพล บุญนา (ที่ 3 จากขวา) ผู้ อำนวยการ หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมการตลาด บริษัท สยามพิวรรธน์ จำกัด ร่วมเปิดตัว Wacoal X Teletubbies Cafe คาเฟ่เทเลทับบีส์แห่ งแรกในประเทศไทย พร้อมออกคอลเลคชันลิมิเต็ดอิดิ ชั่น Wacoal x Teletubbies แฟชั่ นไอเท็ม Unisex ลายเทเลทับบีส์สุ ดน่ารัก ต้อนรับเข้าสู่เดือนแห่ งความภาคภูมิใจของ LGBTQ+ "Prid e Month" สนับสนุนความหลากหลาย ยอมรับทุกคุณค่าอย่างเท่าเทียม พร้อมชมคอลเลกชันพิเศษและเปิ ดประสบการณ์ใหม่ ทั้งช้อป แชะ&แชร์ ที่ Wacoal x Teletubbies Cafe ได้ตั้งแต่วันนี้ถึง 31 กร กฎาคม 2567 ณ บริเวณ IDEA AVENUE 2 ชั้น G ศูนย์การค้าสยามเซ็ นเตอร์ เมื่อเร็วๆ นี้
No comments