![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgseW41JwCjwLQ_0GrRb_E8-ijAeKQmVhRZWXatc9-8N55rbn5a6oFVP-CGCq6qeX2brKn91yx9TO_DZ8agf_WzezRxHnhyyTJOfGVAQm4sLhizcUU-nJJTq1F_oQgaiZIluZN9d-5oRBFfxPPfTjP1-p3XehgNkga8tx0muKS7UYONUC_HtPIMFDe_bLY/w640-h480/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%82%E0%B8%AA%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%9B%E0%B8%B8%E0%B9%8B%E0%B8%A2%20%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B8%A3.jpg)
มอบปุ๋ยบำรุงพืชจากการคัดแยกขยะเศษอาหารภายใต้โครงการ “SOOKSIAM สุขรักษ์โลก ปี 2”
นายบัญชา ฉันทดิลก กรรมการผู้จัดการโครงการสุขสยาม พร้อมด้วยพันธมิตร มอบปุ๋ยบำรุงพืชจากการคัดแยกขยะเศษอาหารภายใต้โครงการ “SOOKSIAM สุขรักษ์โลก ปี 2” จำนวน 500 กิโลกรัม เพื่อส่งมอบให้กับชุมชนเกษตรกรในโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ (กปร.) โดยมี นายปวัตร์ นวะมะรัตน เลขาธิการ กปร. นางสุพร ตรีนรินทร์ รองเลขาธิการ กปร. นางพิชญดา รองเลขาธิการ กปร. นายศุภรัชต์ อินทราวุธ ที่ปรึกษาด้านการพัฒนา ร่วมรับมอบ ณ สำนักงานคณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ (สำนักงาน กปร.) วันก่อน
No comments