เบนท์ลีย์ แบงค็อก เชิญร่วมงาน Ready to Drive 2024
โชว์เคสใหญ่ฉลองปีมังกรทอง พร้อมกิจกรรมทดลอง
ขับและดีลสุดพิเศษ
(กรุงเทพฯ 13 กุมภาพันธ์ 2567) เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย เชิญผู้ที่สนใจร่วมงาน ‘Bentley Bangkok Ready to Drive 2024’ กิจกรรมจัดแสดงทัพรถยนต์เบนท์ลีย์พร้อมส่งมอบอย่าง Bentayga Hybrid รุ่นย่อยและ Flying Spur Hybrid พร้อมจัดกิจกรรมทดลองขับ พาสัมผัสประสบการณ์การขับขี่อัครยนตรกรรมกับสมรรถนะการขับขี่ที่เหนือชั้น และพิเศษยิ่งกว่ากับโอกาสในการครอบครองรถยนต์เบนท์ลีย์ในฝันกับแคมเปญ ‘Crafting Your Dream Offers’ ข้อเสนอสุดพิเศษฉลองปีมังกรทองที่จัดให้กับตัวเลือกทางการเงินมูลค่าสูง และพบกับกิจกรรมวาดภาพเหมือนคู่กับรถยนต์เบนท์ลีย์โดยศิลปินนักวาดภาพเหมือนมืออาชีพเป็นของที่ระลึกในกรอบรูปไม้สุดเอ็กซ์คลูซีฟ วันที่ 16 - 18 กุมภาพันธ์ 2567 ณ โชว์รูมรถยนต์เบนท์ลีย์ อาคาร ซีทีไอ ทาวเวอร์ กรุณาลงทะเบียนเข้าร่วมงานล่วงหน้า คลิก https://forms.gle/UprVG1PBzRAuSAJC6
อ่านข่าวฉบับเต็ม: https://bit.ly/3SxrU6O
เกี่ยวกับ เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด
เบนท์ลีย์ แบงค็อก โดย บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย ให้ความสำคัญสูงสุดกับการดูแลหลังการขายให้กับลูกค้าเบนท์ลีย์ทุกท่านและรถยนต์เบนท์ลีย์ทุกคันด้วยประสบการณ์อันยาวนานกว่า 37 ปี พร้อมด้วยอุปกรณ์และเครื่องมือตรวจสอบและวิเคราะห์สำหรับรถยนต์เบนท์ลีย์โดยเฉพาะนำเข้าจากโรงงาน การรับประกันอะไหล่แท้ และบุคลากรที่ผ่านการอบรมอย่างเข้มข้น โดยมี Qualified High Voltage Technician หนึ่งเดียวในประเทศไทยเป็นผู้รับรองงานซ่อมและงานบำรุงรักษารถยนต์ไฮบริดตามมาตรฐานโรงงาน ทั้งนี้เพื่อสร้างความมั่นใจให้กับเจ้าของรถยนต์เบนท์ลีย์ทุกท่านตามนโยบายหลักของบริษัทที่ว่า “เอเอเอสฯ ดูแลทั้งรถและคุณ (AAS Looking After YOU And Your CAR)” และให้ชื่อ AAS เป็น “The Name You Can Trust”
No comments